twc_weather 1.3p3b-rc2 - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: Today
vi: Hôm nay

en: Tomorrow
vi: Ngày mai

en: Tonight
vi: Đem nay

en: Tomorrow night
vi: Đem tới

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Options
vi: Tùy chọn

en: TWC Weather
vi: Thời tiết TWC

en: Edit Location
vi: Sửa địa điểm

en: Add Location
vi: Thêm địa điểm

en: New
vi: Mới

en: Done
vi: Hoàn tất

en: For the location, you can enter a US Zip code, a city, state/country (or some combination to search). For example you could use either: "94521", "San Francisco, CA", "New York", "Rome, Italy", etc.
vi: Đối với địa điểm, bạn có thể nhập mã bưu điện Mỹ, tên thành phố, tỉnh/quốc gia (hoặc tổ hợp nào cần tìm). Ví dụ, bạn có thể nhập:
     • 94521
     • San Francisco, CA
     • Hanoi
     • Hue, Vietnam

en: Location:
vi: Vị trí:

en: * choose one!
vi: • chọn một.

en: * location not found, try again!
vi: • không tìm thấy, thử lại.

en: Alias:
vi: Bí danh:

en: Display Position:
vi: Hiển thị vị trí:

en: Above folder list
vi: Bên trên danh sách thư mục

en: Below folder list
vi: Bên dưới danh sách thư mục

en: Cache Time:
vi: Thời gian nhớ tạm:

en: Select which of the following information you want displayed for this location:
vi: Chọn những thông tin nào bạn muốn hiển thị đối với vị trí này.

en: Weather Icon:
vi: Biểu tượng Thời tiết:

en: Temperature:
vi: Nhiệt độ :

en: Feels Like:
vi: Cảm giác như :

en: Conditions:
vi: Hoàn cảnh:

en: UV Index:
vi: Chỉ số UV:

en: Wind:
vi: Gió :

en: Dew Point:
vi: Điểm sương:

en: Humidity:
vi: Ẩm:

en: Visibility:
vi: Tầm nhìn:

en: Barometer:
vi: Khí áp:

en: Forecast:
vi: Dự báo :

en: Extended Forecast Days:
vi: Ngày dự báo đã mở rộng:

en: Metric SI Units:
vi: Đơn vị SI mét:

en: The following options are to control the appearance of the display
vi: Các tùy chọn theo đây điều khiển diện mạo của hộp hiển thị.

en: box. If the field is left blank, the default values will be used. In
vi: Bỏ trống trường này thì dùng các giá trị mặc định.

en: the case of the colors, the default values are based on the current
vi: Đối với màu sắc, các giá trị mặc định dựa vào

en: theme.
vi: sắc thái.

en: Show this location:
vi: Hiển thị vị trí này:

en: Narrow Forecast:
vi: Dự báo cục bộ :

en: Box Width:
vi: Bề rộng hộp:

en: Margin - Right:
vi: Lề phải:

en: Margin - Left:
vi: Lề trái:

en: Margin - Top:
vi: Lề trên:

en: Margin - Bottom:
vi: Lề dưới:

en: Color - Background:
vi: Màu nền:

en: Color - Foreground:
vi: Màu cảnh gần:

en: Color - Labels:
vi: Màu nhãn:

en: Color - Values:
vi: Màu giá trị:

en: Submit
vi: Gửi

en: Cancel
vi: Thôi

en: Changes saved.
vi: Các thay đổi đã được lưu.

en: Add a new location to get started
vi: Thêm vị trí mới để bắt đầu

en: Edit
vi: Sửa

en: Delete
vi: Xoá

en: Hide
vi: Ẩn

en: Show
vi: Hiện

en: Location: <b>%s</b>
vi: Địa điểm: <b>%s</b>

en: Setup the weather displaying options. You can add all the cities you want to monitor as well as various options to display.
vi: Thiết lập các tùy chọn hiển thị thời tiết. Bạn có thể thêm tất cả các thành phố cần theo dõi, cũng như những tùy chọn về cách hiển thị.
