forum 1.1 - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: &nbsp;Forums
vi: &nbsp;Diễn đàn

en: Threads
vi: Nhánh

en: Last thread
vi: Nhánh cuối

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Discussion board
vi: Bảng thảo luận

en: A browser-based administrative interface.
vi: Giao diện quản trị dựa vào trình duyệt Web.

en: Forum list
vi: Danh sách diễn đàn

en: New thread
vi: Nhánh mới

en: Current Page:
vi: Trang hiện tại:

en: of
vi: trên

en: Previous
vi: Lùi

en: Next
vi: Kế

en: &nbsp;Subject
vi: &nbsp;Chủ đề

en: Views
vi: Xem

en: Posts
vi: Bài

en: Last post
vi: Bài cuối

en: by
vi: bởi

en: Please fill in the name and the description.
vi: Hãy điền vào tên và mô tả.

en: Options - Discussion board
vi: Tùy chọn — Bảng thảo luận

en: Modify forum
vi: Sửa đổi diễn đàn

en: Name:
vi: Tên:

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Forum will be visible
vi: Diễn đàn sẽ hiển thị

en: Selected forum:
vi: Diễn đàn đã chọn:

en: Confirm delete of selected forum?
vi: Xác nhận việc xoá diễn đàn đã chọn không?

en: Confirm delete
vi: Xác nhận xoá

en: Create forum
vi: Tạo diễn đàn

en: Add this forum
vi: Thêm diễn đàn này

en: Forum name
vi: Tên diễn đàn

en: Modify
vi: Sửa

en: Delete
vi: Xoá

en: No forum found.
vi: Không tìm thấy.

en: Please fill in the subject and the body.
vi: Hãy điền vào chủ đề và thân.

en: Thread list
vi: Danh sách nhánh

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Post new topic
vi: Gửi bài mới

en: Please fill in the body of your reply.
vi: Hãy điền vào thân của trả lời.

en: Reply
vi: Trả lời

en: Post message
vi: Gửi bài
