avelsieve 0.9 - en to is translation catalogue (155 entries)

en: You have to define at least one header match text.
is: Þú þarft að skilgreina að minnsta kosti eina reglu fyrir hausa skeytis

en: New Rule Wizard - Step
is: Ný Regla (Með hjálp) - Skref

en: of
is: af

en: Rule Type
is: Tegund Reglu

en: Condition
is: Skilyrði

en: Action
is: Aðgerð

en: Confirmation
is: Staðfesting

en: <p>You have chosen to keep every mail. This is the default action anyway, so you might want to start over with a rule that makes more sense. Select &quot;finished&quot; to save this rule nonetheless.</p>
is: <p>Þú hefur kosið að halda eftir öllum tölvupósti. Þetta er sjálfgefin regla hvort eð er, svo þú kynnir að vilja byrja upp á nýtt, með reglu sem er meira vit í. Veldu &quot;búið&quot; til að vista þessarri reglu engu að síður.</p>

en: Please use the buttons on the bottom instead of your browser's reload, back and forward buttons, to build a rule.
is: Vinsamlegast notaðu takkana að neðan í staðinn fyrir takkana sem eru á vafranum ( þeas. endurhlaða, til baka og áfram ) til þess að búa til reglu.

en: Clear this Form
is: Hreinsa þetta form

en: Start Over
is: Byrja upp á nýtt

en: Cancel
is: Hætta við

en: Move back to step
is: Fara aftur á skref

en: Finished
is: Búið

en: Move on to step
is: Fara áfram á skref

en: What kind of rule would you like to add?
is: Hverslags reglu viltu bæta við?

en: The rule will trigger if the following addresses appear anywhere in the message's headers:
is: Reglan mun virkja aðgerðina ef eftirfarandi tölvupóstföng koma fyrir einhversstaðar í hausum skeytisins:

en: AND (Every item must match)
is: OG ( Öll skilyrði verða að passa )

en: OR (Either item will match)
is: EÐA ( Annað skilyrðið verður að passa )

en: The condition for the following rules is:
is: Skilyrðin fyrir eftirfarandi reglur eru:

en: The header
is: Hausinn

en: Less...
is: Minna...

en: More...
is: Meira...

en: This rule will trigger if message is
is: Þessi regla virkjast ef skeytið er

en: bigger
is: stærra

en: smaller
is: minna

en: than
is: en

en: KB (kilobytes)
is: KB ( kílóbæti )

en: MB (megabytes)
is: MB ( megabæti )

en: The following action will be applied to <strong>all</strong> incoming messages that do not match any of the previous rules.
is: Eftirfarandi regla gildir um <strong>öll</strong> viðtekin skeyti sem ekki passa við fyrri reglur.

en: This rule will trigger upon the occurrence of one or more strings in the body of an e-mail message.
is: Þessi regla virkast ef einn eða fleiri textastrengir koma fyrir í meginmáli skeytis.

en: Choose what to do when this rule triggers, from one of the following:
is: Veldu hvað á að gera þegar þessi regla virkjast, frá einu af eftirfarandi:

en: Keep (Default action)
is: Geyma ( Sjálfgefið )

en: Discard Silently
is: Henda, þegjandi og hljóðalaust

en: Reject, sending this excuse to the sender:
is: Neita viðtöku, með eftirfarandi boðum til sendanda:

en: Please do not send me large attachments.
is: Vinsamlegast ekki senda mér stór viðhengi.

en: Redirect to the following email address:
is: Áframsenda til eftirfarandi tölvupóstfangs:

en: someone@example.org
is: einhver@einhversstadar.is

en: Move message into
is: Færa skeyti í

en: the existing folder
is: möppu sem þegar er til

en: a new folder, named
is: nýja möppu, nefnda

en: created as a subfolder of
is: búna til sem undirmöppu af

en: Also keep copy in INBOX, marked as deleted.
is: Geymum einnig afrit í INBOX, merkt sem eytt.

en: Vacation
is: Í leyfi

en: The notice will be sent only once to each person that sends you mail, and will not be sent to a mailing list address.
is: Tilkynningin verður send aðeins einusinni til hvers aðila sem sendir þér skeyti, og verður ekki send til póstlistapóstfanga.

en: Addresses: Only reply if sent to these addresses:
is: Tölvupóstföng: Aðeins svara ef skeytið er sent á þessi póstföng:

en: Days: Reply message will be resent after
is: Dagar: Svarskeyti verður sent aftur eftir

en: days
is: daga

en: Use the following message:
is: Nota eftirfarandi skeyti:

en: This is an automated reply; I am away and will not be able to reply to you immediately.
is: Þetta eru sjálfvirk skilaboð; Ég er í leyfi og hef ekki möguleika á að svara þér strax.

en: I will get back to you as soon as I return.
is: Ég hef samband þegar ég kem aftur.

en: Additional Actions
is: Viðbótar aðgerðir

en: STOP
is: STOPPA

en: If this rule matches, do not check any rules after it.
is: Ef þessi regla virkjast, ekki skoða aðrar reglur þegar henni er lokið.

en: Notify me, using the following method:
is: Tilkynntu mér með eftirfarandi aðferð:

en: Notification ID
is: Tilkynningarauðkenni

en: Parameters
is: Gildi

en: Message
is: Skilaboð

en: Help: Valid variables are:
is: Hjálp: Gildi mega vera:

en: Your new rule states:
is: Nýja reglan þín skilgreinir:

en: If this is what you wanted, select Finished. You can also start over or cancel adding a rule altogether.
is: Ef þetta er það sem þú vildir, veldu Búið. Þú getur einnig byrjað upp á nýtt, eða hætt við að bæta við reglu.

en: Error Encountered
is: Villa kom fyrir

en: For <strong>ALL</strong> incoming messages;
is: Fyrir <strong>ÖLL</strong> viðtekin skeyti;

en: If
is: Ef

en: <em>any</em> of the following mail headers match:
is: <em>einhver</em> af eftirfarandi hausum passar:

en: <em>all</em> of the following mail headers match:
is: <em>allir</em> eftirfarandi hausa passa:

en: the header
is: hausinn

en: is
is: er

en: is not
is: er ekki

en: contains
is: inniheldur

en: does not contain
is: inniheldur ekki

en: matches
is: passar við

en: does not match
is: passar ekki við

en: is greater than
is: er stærri en

en: is greater or equal to
is: er stærri en eða jafn og

en: is lower than
is: er minni en

en: is lower or equal to
is: er minni en eða jafn og

en: is equal to
is: er jafn og

en: is not equal to
is: er ekki jafn og

en: matches the regural expression
is: passar við reglulega segð

en: does not match the regural expression
is: passar ekki við reglulega segð

en: exists
is: er til

en: does not exist
is: er ekki til

en: the size of the message is
is: stærð skeytis er

en:  bigger
is: stærri en

en:  smaller
is: minni en

en: then
is: þá á að

en: <em>keep</em> it.
is: <em>geyma</em> það.

en: <em>discard</em> it.
is: <em>henda</em> því.

en: <em>reject</em> it, sending this excuse back to the sender:
is: <em>neita viðtöku</em> á því, með eftirfarandi boðum til sendanda:

en: <em>redirect</em> it to the email address
is: <em>áframsenda</em> það á tölvupóstfangið

en: <em>file</em> it into the folder <strong>
is: <em>vista</em> það í möppuna <strong>

en: reply with this vacation message:
is: svara með þessum &quot;Í leyfi&quot; skilboðum:

en:  Also keep a copy in INBOX, marked as deleted.
is:  Geymdu einnig afrit í INBOX, merkt sem eytt.

en:  Then <strong>STOP</strong> processing rules.
is:  <strong>HÆTTU</strong> svo að fara í gegnum reglurnar.

en:  Also notify using the method
is:  Tilkynntu einnig með aðferðinni

en: with
is: með

en: priority and the message
is: mikilvægi og skilaboðum

en: Address Match
is: Passar við tölvupóstfang

en: Perform an action on messages matching a specified header (From, To etc.).
is: Framkvæma aðgerð á skeyti þar sem ákveðinn haus passar ( Frá, Til osfrv. ).

en: Header Match
is: Passar við haus

en: Size
is: Stærð

en: Perform an action on messages depending on their size.
is: Framkvæma aðgerð á skeyti eftir stærð þeirra.

en: All Messages
is: Öll skeyti

en: Perform an action on <strong>all</strong> incoming messages.
is: Framkvæma aðgerð á <strong>öll</strong> viðtekin skeyti.

en: Body Match
is: Meginmál passar

en: Perform an action on messages depending on their content (body text).
is: Framkvæma aðgerð á skeyti eftir innihaldi þeirra ( meginmáli ).

en: matches wildcard
is: passar við segð

en: does not match wildcard
is: passar ekki við segð

en: matches regexp
is: passar við reglulega segð

en: verbose
is: nákvæmar lýsingar

en: terse
is: stuttar lýsingar

en: Mobile Phone Message (SMS)
is: SmáSkilaboð ( SMS )

en: Email notification
is: Tilkynning í tölvupósti

en: Notification via Zephyr
is: Tilkynning með Zephyr

en: Notification via ICQ
is: Tilkynning með ICQ

en: Low
is: Lágur

en: Normal
is: Venjulegur

en: High
is: Hár

en: Editing Mail Filtering Rule
is: Breyti síun tölvupóstskeyta

en: Apply Changes
is: Virkja breytingar

en: Message Filters
is: Skeytasíur

en: Server-Side mail filtering enables you to add criteria in order to automatically forward, delete or place a given message into a folder.
is: Síun pósts á þjóni gerir þér kleift að bæta við reglum til þess að sjálfvirkt áframsenda, eyða eða færa skeyti í möppu.

en: Filters
is: Síur

en: Could not log on to timsieved daemon on your IMAP server
is: Gat ekki tengst timsieved þjónustunni á IMAP þjóninum

en: Please contact your administrator.
is: Vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra.

en: Current Mail Filtering Rules
is: Núverandi Síur Tölvupóstskeyta

en: No Filtering Rules Defined Yet
is: Engar síur hafa verið skilgreindar ennþá.

en: in order to save your rules.
is: til að vista reglunum þínum.

en: Could not set active script on your IMAP server
is: Gat ekki virkjað síusafn á IMAP þjóni

en: Could not get SIEVE script from your IMAP server
is: Gat ekki nálgast SIEVE síusafn af IMAP þjóni

en: (Probably the script is size null).
is: (Trúlega er síusafnið tómt ).

en: All your rules have been deleted
is: Öllum þínum reglum hefur verið eytt

en: Edit
is: Breyta

en: Delete
is: Eyða

en: Duplicate
is: Afrita

en: Move Up
is: Færa Upp

en: Move Down
is: Færa Niður

en: Delete Selected
is: Eyða völdum

en: Server-Side Mail Filtering
is: Tölvupóst síun á þjóni

en: Here you can add or delete filtering rules for your email account. These filters will always apply to your incoming mail, wherever you check your email.
is: Hér getur þú sett inn og fjarlægt reglur fyrir þitt póstfang. Þessar reglur munu alltaf eiga við um þinn viðtekna póst, hvar sem þú lest póstinn þinn.

en: You don't have any rules yet. Feel free to add any with the button &quot;Add a New Rule&quot;. When you are done, please select &quot;Save Changes&quot; to get back to the main options screen.
is: Þú hefur engar reglur ennþá. Bættu við reglum með &quot;Bæta við nýrri reglu&quot; takkanum. Þegar þú ert búin(n), vinsamlegast notaðu &quot;Vista breytingum&quot; takkann til að fara aftur á valmyndaskjáinn.

en: When you are done with editing, <strong>remember to select &quot;Save Changes&quot;</strong> to activate your changes!
is: Þegar þú ert búin(n) að breyta, <strong>mundu að nota &quot;Vista breytingum&quot; takkann til að virkja breytingarnar!

en: Successfully added new rule.
is: Það tókst að bæta við nýrri reglu.

en: Successfully updated rule #
is: Það tókst að uppfæra reglu númer

en: Successfully deleted rules #
is: Það tókst að eyða reglum númer

en: Successfully deleted rule #
is: Það tókst að eyða reglu númer

en: The following table summarizes your current mail filtering rules.
is: Eftirfarandi tafla er yfirlit yfir núverandi síunarreglur.

en: No
is: Nei

en: Description of Rule
is: Lýsing á reglu

en: Display as:
is: Sýna sem:

en: Options
is: Valkostir

en: Add a New Rule
is: Bæta við reglu

en: When you are done, please click the button below to return to your webmail.
is: Þegar þú ert búin(n), vinsamlegast notaðu takkann að neðan til að fara aftur yfir í vefpóstinn þinn.

en: Save Changes
is: Vista breytingum
