address_add 1.9 - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Add
cy: Ychwanegwch

en: Add to Addressbook
cy: Ychwanegwch at y Llyfr Cyfeiriadau

en: Personal address book
cy: Llyfr Cyfeiriadau Personol

en: Global address book
cy: Llyfr cyfeiriadau byd-eang

en: Add to %s
cy: Ychwanegwch at %s

en: Nickname
cy: Llysenw

en: Must be unique
cy: Rhaid bod yn unigryw

en: E-mail address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: First name
cy: Enw cyntaf

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Additional info
cy: Gwybodaeth ychwanegol

en: Add address
cy: Ychwanegwch gyfeiriad
